Máy bơm đẩy cao mini Panasonic GP-200JXK 200W
Máy bơm nước mini đẩy cao Panasonic GP-200JXK 200W
  Thông số kỹ thuật:
Model
GP-200JXK
Đường kính hút xả
34 mm
Nguồn điện
220 V
Công suất
200 W
Cột áp max H
30 m
Độ hút cao
9 m
Lưu lượng
45 l/p
 Kích thước bơm (DxRxC)
225x182x215 mm
Trọng lượng
7.5 kg
Xuất xứ
Indonesia
Bảo hành
24 tháng
  Tính năng nổi bật:
-  Máy bơm nước chính hãng đẩy cao Panasonic GP-200JXK 200W có tác dụng hút nước và đẩy lên cao trên khu vực các nóc nhà, nơi chứa các bể nước sinh hoạt, đảm bảo cung cấp liên tục nguồn nước đến các hộ dân cư.
-  Máy hoạt động êm, độ ồn thấp có khả năng tự ngắt khi nhiệt độ cao.
-  Công suất thấp nên khả năng tiết kiệm điện rất cao nhưng hiệu suất làm việc rất lớn.
-  Thiêt kế vẻ ngoài chắc chắn bằng những chất liệu tốt cho độ bền và thời gian sử dụng lâu dài.
  Ứng dụng:
  Máy bơm nước mini đẩy cao Panasonic GP-200JXK 200W dùng để cấp nước cho các hộ gia đình, khu dân cư, nhà cao tầng, tưới cây trồng, tưới vườn…
  Sơ đồ lắp đặt:
Sơ đồ lắp đặt máy bơm nước mini đẩy cao Panasonic GP-200JXK 200W